REGGAE MUSIC-barmedas.tv
Kipndi cha Reggae hurushwa Live na kituo cha barmedas.tv , wapenzi wengi wa kipindi hiki hupata fursa kuomba muziki wa reggae na kupigiwa na mtangazaji wa kipindi hicho Ras Augustino.
Pichani mtangazaji wa kipindi hicho akiwa akiendesha kipindi hicho Live na pia akielezea Historia ya Reggae , Waasisi na Chimbuko la Muziki huo.
Pichani mtangazaji wa kipindi hicho akiwa akiendesha kipindi hicho Live na pia akielezea Historia ya Reggae , Waasisi na Chimbuko la Muziki huo.




Comments
Post a Comment